← Tổng quan Cự Giải
Cự Giải

Cự Giải - Tử Vi Tuần (từ 20/07 đến 26/07/2026)

21/06 - 22/07 • Tử vi chính xác

Trả lời ngắn

Tử vi Cự Giải tuần 20/07-26/07/2026: Tổng quan, công việc, tài chính, tình yêu và sức khỏe. Xem vận may, con số và màu sắc may mắn cho cung Cự Giải.

Biên tập:
Ban biên tập Cung Hoàng Đạo
Xuất bản:
Cập nhật:
Thời gianTuần20/07/2026 - 26/07/2026
SỐ MAY MẮN / ĐÁ7
Màu may mắnTrắng bạc

BẢN ĐỒ TƯƠNG THÍCH MỐI QUAN HỆ

❤️Rất hợp
💔Xung khắc

❤️ĐIỂM TƯƠNG HỢP

Song Ngư95%
Nhân Mã25%

Tổng quan tuần

Tuần này mang đến cho Cự Giải một luồng năng lượng mới mẻ và tích cực. Những kế hoạch ấp ủ từ trước giờ đã đến lúc được hiện thực hóa. Bạn sẽ cảm thấy tự tin hơn khi bước ra khỏi vỏ bọc an toàn của mình và nắm lấy cơ hội. Các mối quan hệ xã hội trở nên sôi động, mở ra nhiều cánh cửa bất ngờ. Hãy tận dụng sự nhạy bén vốn có để đưa ra những quyết định sáng suốt, đặc biệt là trong nửa đầu tuần.

Công việc & Sự nghiệp

Công việc của bạn tuần này có sự chuyển biến rõ rệt. Những dự án tồn đọng dần được giải quyết nhờ khả năng tổ chức và tập trung cao độ. Đây là thời điểm thuận lợi để trình bày ý tưởng mới với cấp trên hoặc khởi động một kế hoạch nhóm. Tuy nhiên, hãy cẩn trọng với những chi tiết nhỏ để tránh sai sót không đáng có. Sự chủ động của bạn sẽ được đền đáp xứng đáng.

Tài chính & Tiền bạc

Vận may tài chính khá khả quan, đặc biệt là từ các khoản đầu tư hoặc công việc phụ. Bạn có thể nhận được một khoản thưởng bất ngờ hoặc một cơ hội kiếm tiền mới. Dòng tiền ổn định giúp bạn cảm thấy an tâm hơn. Dù vậy, hãy tránh chi tiêu quá tay vào những món đồ xa xỉ không cần thiết. Lập kế hoạch chi tiêu hợp lý sẽ giúp bạn duy trì sự cân bằng.

Tình duyên & Mối quan hệ

Chuyện tình cảm của Cự Giải tuần này rất ngọt ngào và lãng mạn. Các cặp đôi sẽ có nhiều khoảnh khắc gắn kết, chia sẻ sâu sắc hơn. Người độc thân dễ dàng thu hút sự chú ý nhờ vẻ ngoài cuốn hút và sự tinh tế. Một mối quan hệ mới có thể bắt đầu từ một cuộc trò chuyện tình cờ. Hãy mở lòng và đón nhận những rung động đầu đời.

Tình trạng sức khỏe

Sức khỏe tổng thể của bạn ở mức ổn định, nhưng cần chú ý đến hệ tiêu hóa và giấc ngủ. Căng thẳng nhẹ từ công việc có thể ảnh hưởng đến tinh thần. Hãy dành thời gian thư giãn với thiên nhiên hoặc tập yoga nhẹ nhàng. Uống đủ nước và ăn uống điều độ sẽ giúp bạn duy trì năng lượng tích cực suốt cả tuần.

Khám phá Tử vi Cự Giải

❓Câu hỏi thường gặp

▸

Tử vi tuần này Cự Giải (Cancer) có chính xác không?

Tử vi được xây dựng dựa trên chuyển động của các hành tinh và góc chiếu trong tuần, mang tính chất tham khảo để bạn có cái nhìn tổng quan. Độ chính xác còn phụ thuộc vào lá số cá nhân và sự đón nhận của mỗi người. Hãy xem nó như một lời khuyên để điều chỉnh năng lượng của bạn.

▸

Cự Giải tuần này nên làm gì để may mắn?

Để tăng cường may mắn, bạn nên ưu tiên màu trắng bạc trong trang phục hoặc phụ kiện. Số 7 sẽ mang lại năng lượng tốt cho các quyết định quan trọng. Ngoài ra, hãy dành thời gian cho gia đình và bạn bè thân thiết để cân bằng cảm xúc.

💬

Bình luận cộng đồng

Chia sẻ suy nghĩ của bạn với mọi người

?